ซ่อน
Colombia A
08:00 ซานตาเฟ่ vs เดปอร์ติโว กาลี
03:30 เอ็นบิกาโด vs อัตเลติโก นาซิอองนาล
05:40 ปาตริโอตาส vs บูคาราแมนก้า
08:00 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ vs มิลเลียนนาริออส
อเมริกา เมเจอร์ลีก
08:00 โคโลราโด ราปิดส์ vs ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส vs LA กาแลกซี่
09:30 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส vs เอฟซี ดัลลัส
09:30 ลอสแอนเจลิส FC vs รีล ซอลต์ เลค
01:00 มินนิโซต้า ยูไนเต็ด vs ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
อเมริกา D1
08:30 El Paso vs ลาส เวกัส ไลท์
09:30 ฟีนิกซ์ ไรชิง vs LA กาแล็กซี 2
04:00 สปอร์ติ้ง แคนซัส B vs Birmingham Legion
08:00 Austin Bold vs เรอัล โมนาร์ช
คอนแคแคฟโกลด์คัพ
08:30 ปานามา vs ฮอนดูรัส
04:00 มาร์ตีนิก vs เฮติ
04:00 สหรัฐอเมริกา vs แคนาดา
09:00 กัวเตมาลา vs ตรินิแดดฯ
09:00 เม็กซิโก vs เอลซัลวาดอร์
ออสเตรีย คัพ
16:00 เฟริส เวียนนา vs คัพเฟ่นเบิร์ก
เจ-ลีก ดิวิชั่น2
16:00 ฟาเจียโน โอคายามา vs เธสปา คูซัทสึ
17:00 เอฮิเมะ vs โตเกียวเวอร์ดี้
17:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า vs FC เรียวเคียว
17:00 มาชิดา เซลเวีย vs ซะงะมิฮะระ
Confederations Cup
17:00 ซวาซิแลนด์ vs โมซัมบิก
20:30 แอฟริกาใต้ vs เซเนกัล
เกาหลี ดิวิชั่น2
17:00 เอฟซี อันยาง vs แทจอน ซิติเซน
จีน ซูเปอร์ลีก
17:00 กว่างโจว เอฟซี vs ฉงชิ่ง แอธเลติค
17:00 เหอหนาน เจี้ยนเย้ vs ชิงเต่า เอฟซี
19:00 ซานตง ลู่เนิ่ง vs กว่างโจว RF
19:00 เซินเจิ้น FC vs ชางโจว ไลออนส์
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
18:00 AFC เอสคิลทูน่า vs ซันด์สวาลล์
20:00 วาสเทราส SK vs เฮลซิงบอร์ก
กระชับมิตรสโมสร
19:00 ดาs์บี้ เn้าท์ตี้ vs เเมuฯ ยูไuเต็n
เอสโตเนียลีก
19:00 เลวาเดีย ทัลลินน์ vs นอมเม่
23:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ vs ทาร์ตู เจเคมัก
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก
19:00 นอร์ดเจลแลนด์ vs วีบรอก
19:00 เวเจิล vs แรนเดอร์ส
21:00 โคเปนเฮเกน vs อัลบอร์ก
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
20:00 โอเรโบร vs ฮัมมาร์บี้
20:00 นอร์โคปิ้ง vs ฮัคเค่น
22:30 AIK โซลน่า vs คัลมาร์
22:30 IFK โกเตนเบิร์ก vs มอลล์บี้
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2
20:00 เฟรดริกซ์สตรัด vs ไบรน์
รัสเซีย คัพ
21:00 FK Biolog vs FC Tuapse
21:00 มาชูค KMV vs FC Yessentuki
22:30 Forte Taganrog vs ดรูซบ้า เมย์คอพ
23:00 สปาร์ตัก นาลชิค vs มาฮัชกาลา
บราซิล ซีรี่เอ
21:00 ชาเปโคเอนเซ่ vs คุยอาบา
02:00 แอตฯ กัวเนนเซ่ vs พัลไมรัส
04:15 บาเฮีย vs ฟลาเมงโก
06:30 อินเตอร์นาซิอองนาล vs ยูเวนตูเด้
06:30 บรากันติโน vs ซานโตส
สก็อตแลนด์ ลีกคัพ
21:00 รอสส์ เคาน์ตี้ vs ดันดี
อูรุกวัย พรีเมียร์
22:00 ซูด อเมริกา vs เซ็นโทรฯ ฟินิกซ์
04:00 เนซิออนแนล มอนฯ vs วิลล่า เอสปาโนลา
สโลวีเนีย ลิกา 1
22:00 ดอมซาเล่ vs โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
คาซัคสถาน คัพ
22:00 FK อรีส vs เซตีซู
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
23:00 วีแดด คาซาบลานก้า vs อิตติฮัต แทงเจอร์
01:30 FUS ราบัท vs เรพิด คลับ
01:30 ดิฟาร์ เอลจาดิดา vs เบอร์กาเน
01:30 Youssoufia vs Chabab Mohamedia
01:30 แมคฮาร์บ vs เรเนียสแซนเซ่
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
23:00 สปอร์ต ฮวนคาโย่ vs FBC เมลการ์
ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์
23:00 KA อคูเรย์รี่ vs HK โคปาโวกค์
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
01:30 ราปิด บูคาเรสต์ vs ชินเดียทาร์โกวิสเต้
อาร์เจนติน่า wsีเมียs์ลีn
01:45 อาร์เซน่อล ซารานดี้ vs ซาน ลอเรนโซ่
04:00 ริเวอร์เพลท vs โคลอน
06:15 อินดิเพนเดนเต้ vs อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
บราซิล ซีรี่บี
02:00 วาสโก ดากามา vs เนาติโก